சவூதி அரேபியாவில் முதல் கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு

சவூதி அரேபியாவில் முதல் கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு

சவூதி அரேபியாவில் முதல்முறையாக ஒரு நபர் கொரோனா வைரஸால் பாதிக்கப்பட்டிருப்பது குறித்து மார்ச் 2, 2020 அன்று தெரிவிக்கப்பட்டது. இந்த செய்தியை முதலில் சவுதி மாநில தொலைக்காட்சி தனது ட்விட்டரில் வெளியிட்டது, அதைத் தொடர்ந்து இந்த செய்தி அல்-அரேபியா செய்திகள் மூலமாகவும் வெளியானது. இராஜ்ஜியத்தில் வசிக்கும் மக்களுக்கு இது ஒரு வருத்தத்திற்குரிய செய்தி. சவுதி அரேபியாவின் முதல் கொரோனா வைரஸ் வழக்கு குறித்த கூடுதல் விவரங்கள் கீழே.

சவுதி அரேபியாவில் கொரோனா வைரஸ்

துரதிர்ஷ்டவசமாக, சவூதி அரேபியாவில் முதல் முறையாக கொரானா வைரஸால் ஒரு சவுதி பாதிக்கப்பட்டிருப்பது தெரிய வந்தது, சவுதி குடிமக்களுக்கும், குடியிருப்பாளர்களுக்கும் இது ஒரு துரதிர்ஷ்டவசமான மற்றும் சோகமான சூழ்நிலையாகும். இந்த கொடிய கொரானா வைரஸ் பாதிக்காமல் பாதுகாப்பாக இருந்த சில அதிர்ஷ்ட நாடுகளில் இதுவரை சவுதி அரேபியாவும் ஒன்றாக இருந்தது.

ஒரு சவுதிக்கு நோய் பாதிப்பு இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது, மேலும் அவர் ஈரானில் இருந்து பஹ்ரைன் வழியாக இராஜ்ஜியத்திற்கு பயணம் செய்தவர் என்பதாகவும் கூறப்படுகிறது. இந்த நபருக்கு எங்கு வைத்து சிகிச்சை அளிக்கப்படும் என்பது குறித்த முழு தகவல் இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை. முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளும் தீவிரமாக எடுக்கப்பட்டு வருவதால் இதைப்பற்றி கவலைப்பட வேண்டாம்.

சவூதி அரேபியாவில் முதல் கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. அந்த நபர் சவூதி நாட்டைச் சேர்ந்தவர், மேலும், அவர் ஈரானில் இருந்து இராஜ்ஜியத்திற்கு பஹ்ரைன் வழியாக பயணம் செய்துள்ளார். -(@ AlArabiya_Eng) மார்ச் 2, 2020

ஆதாரம்: Xpressriyadh.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *