சவுதி அரேபியாவில் கொரோனா வைரஸ் பாதிக்கப்பட்ட நபருடன் தொடர்பு கொண்ட 70 பேர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டனர்

சவுதி அரேபியாவில் கொரோனா வைரஸ் பாதிக்கப்பட்ட நபருடன் தொடர்பு கொண்ட 70 பேர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டனர்

சவூதி அரேபியாவில் கொரோனா வைரஸால் பாதிக்கப்பட்ட நபருடன் தொடர்பு கொண்ட 70 பேர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டனர். இது சவூதி அரேபியாவின் குடிமக்கள் மற்றும் குடியிருப்பாளர்கள் பாதுகாப்பாக இருப்பதை உறுதி செய்ய சவுதி அரேபியா மேற்கொண்டுள்ள கூடுதல் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளின் ஒரு பகுதியாகும்.

சவூதி அரேபியாவில் 70 பேர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டனர்

சவூதி சுகாதார அமைச்சகத்தின் செய்தித் தொடர்பாளர் செய்தியாளர் கூட்டத்தின் போது இதனை தெரிவித்தார். இவர்களில் யாருக்கும் எந்தவித அறிகுறிகளும் இல்லாததால், இராஜ்ஜியம் கூடுதல் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுத்து வருகிறது. இருப்பினும், நோய் பாதிக்கப்பட்ட முதல் நபரிடமிருந்து இவர்களுக்கு பரவ வாய்ப்பு உள்ளது.

எல்லை கட்டுப்பாடு விதிக்கப்பட்டிருப்பதுடன், நுழைவு பகுதிகளிலும் சவுதி அரேபியா சில கூடுதல் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுத்து வருகிறது. முதல் கொரோனா வைரஸ் பாதிக்கப்பட்ட நபரின் உடல் நலம் சற்று முன்னேறியிருப்பதாகவும், இருப்பினும் அவர் தனிமையில் வைத்து கண்காணிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டது.

ஆதாரம்: Xpressriyadh.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *